ค้นหาอะไรก็เจอ อ่านข่าวมวย ซ่า
โปรแกรมมวยวันนี้
เว็บ MUAYZA อัพเดทข่าวสารวงการมวยทุกวัน ไม่มีคำว่าตกข่าวแน่นนอน ทั้งมวยไทย มวยสากล MMA มวยเด็ด รวดเร็วทันใจกับมวยไทยทั้ง คู่เอก คู่รอง จากทุกเวทีในประเทศไทย ไม่ว่าจะเป็น มวยลุมเพณี มวย 7 สี เวทีรังสิต มวนราชดำเนิน ให้แฟนมวยทุกท่ายได้ติดตาม พร้อมทั้งวิเคราะห์เจาะลึก จากเซียนมวย แม่นยำไม่มีนั่งเทียน เรียกได้ว่าครบเครื่องเรื่อง มวยไทย กันเลยทีเดียว
ศึกมวยมันส์วันศุกร์ / ลุมพินี
คู่
มุมแดง
น้ำหนัก
มุมน้ำเงิน
น้ำหนัก
1 อนันตชัย ส.จิตรประเสริฐ 106 พลายพยัคฆ์ ส.ตุมานิล 106
2 กัปปิตัน เพชรยินดีอะคาเดมี่ 147 พลเอก อ.ขวัญเมือง 147
3 แพรวพราว มวยเด็ด 789 108 ฮ่องเต้ รินมวยไทย 108
4 มงคลเพชร เพชรยินดีอะคาเดมี่ 134 ธีรเดช ช.ห้าพยัคฆ์ 1347
ศึกเพชรปิยะ / ลุมพินี
คู่
มุมแดง
น้ำหนัก
มุมน้ำเงิน
น้ำหนัก
1 จักรเพชร ศิษย์พันมงคล 106 เพชรพิบูล ช้างแอคชั่น 106
2 เพชรพนัส น.อนุวัฒน์ยิมส์ 101 สายเลือด ไทเกอร์มวยไทย 102
3 น้องยศ ศิษย์เจ๊กานต์ 117 เจริญฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย 119
4 ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่ 124 คิมหล่วย เพชรพชรอะคาเดมี่ 124
5 เพชรกาฬสินธุ์ ศ.ชัยเจริญ 116 เพชรอุบล ศิษย์จ่าปุ๊ 116
วิเคราะห์มวย
มุมแดง
ผลการวิเคราะห์
มุมน้ำเงิน
อนันตชัย ส.จิตรประเสริฐ พลายพยัคฆ์ ส.ตุมานิล
กัปปิตัน เพชรยินดีอะคาเดมี่ พลเอก อ.ขวัญเมือง
แพรวพราว มวยเด็ด 789 ฮ่องเต้ รินมวยไทย
มงคลเพชร เพชรยินดีอะคาเดมี่ ธีรเดช ช.ห้าพยัคฆ์
จักรเพชร ศิษย์พันมงคล เพชรพิบูล ช้างแอคชั่น
เพชรพนัส น.อนุวัฒน์ยิมส์ สายเลือด ไทเกอร์มวยไทย
น้องยศ ศิษย์เจ๊กานต์ เจริญฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย
ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่ คิมหล่วย เพชรพชรอะคาเดมี่
ผลมวยรอบสัปดาห์
ผลมวย ประจำสัปดาห์ ผลมวยรายวัน อัพเดททุกวัน
มุมแดง ผลการแข่งขัน มุมน้ำเงิน
ยอดกล้า อีสานแทร๊กเตอร์ ชนะน็อกยก 3 วัชรพล มีนะโยธิน
เพชรเอก ไฟต์เตอร์มวยไทย แพ้คะแนน แวววาว ว.วังพรม
เพชรอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิมส์ แพ้คะแนน เพชรไทยแสนด์ ร.ร.นาดีวิทยา
ดีเซลเล็ก ว.วันชัย แพ้คะแนน กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์
พันธุ์เพชร ศิษย์เจริญทรัพย์ แพ้น็อกยก 2 ขวัญเมืองน้อย นันธิพัฒน์ขนส่ง
ซ่อนรัก ศิษย์ปจว. แพ้คะแนน ใบไผ่ โยธารักษ์มวยไทย
ออโต้ เมืองผาภูมิ ชนะน็อกยก 5 พร้อมรบ น.นพหิรัญ
บราดอน มิวมวยไทย (สิงคโปร์) ชนะคะแนน เด่นอิสลาม พุ่มพันธุ์ม่วง
อุดรน้อย อ.อู๊ดอุดร แพ้คะแนน ยอดขุนศึก ศิษย์ครูเยี่ยม
เขี้่ยวพิษ ส.สละชีพ ชนะน็อกยก 4 กุหลาบเพชร ศิษย์เสธตู่
คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน เพชรโพธิ์ศรี ส.สละชีพ
สิงห์อุดร อ.อู๊ดอุดร ชนะคะแนน โปเย ว.สันต์ใต้
ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์ แพ้น็อกยก 4 ธนัญชัย ราชานนท์
บรรลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย ชนะคะแนน บางคล้าน้อย พรชัยพลาซ่าร่มเกล้า
สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ยอดนักรบ ภ.บุญสิทธิ์
พิชิตชัย ม.สุดประเสริฐ แพ้คะแนน ชัยมงคล จิตรเมืองนนท์
กุมารทอง จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เผด็จศึก ก.กัมปนาท
เอ็กซ์ตร้า รองสมัคร อบจ.อุดรฯ ชนะคะแนน ดวงสมพงษ์ จิตรเมืองนนท์
ปืนกล ต.สุรัตน์ ชนะคะแนน เพชรสุพรรณ ทรงพลเคเอ็นซี
ธนญชัย สมหวังไก่ย่าง ชนะน็อกยก 4 ทักษิณเล็ก ศิษย์ประกายฟ้า